ต้องการหาคนหรือทีมมาเตะเพิ่ม ประกาศว่าข้าอยากเตะ

ผู้เขียน หัวข้อ: ทีมไหนยังว่าง! "ขอเตะบอลด้วยคน"  (อ่าน 1948 ครั้ง)

danu

• นักเตะสมัครเล่น
  • *
ทีมไหนยังว่าง! "ขอเตะบอลด้วยคน"
« เมื่อ: ตุลาคม 03, 2011, 10:36:15 PM »
 12shoot อยากออกกำลังกาย  อยากเตะบอล  แต่ยังไม่มีทีมเล่น  มีทีมไหนว่างหรือชวนไปเตะบอลด้วยบ้างครับ(ผมเล่นไม่เก่งแต่อยากเตะบอลออกกำลังกายนะครับ)  สามารถสะดวกไปแถวย่าน  ม.เกษตรฯ,เมเจอร์ รัชโย,เกษตรนวมิน,งามวงวาน  โซนย่าน ม.เกษตรนะครับ  ผมสามารถไปเล่นได้ช่วง  จ,พ,พฤ,ส  ตั้งแต่ 1 ทุ่มขึ้นไปได้  อ,ศ,อา  ตั้งแต่ 1ทุ่มครึ่งหรือสองทุ่มขึ้นไปได้ 12shoot 

ยังไงพี่ๆเพื่อนๆหรือทีมไหนว่างชวนผมไปด้วยนะครับ   
ผม  ดนุ    089222448สาม  หรือ  danu_t_kanok@hotmail.com

PsyChoGunn

• นักเตะสมัครเล่น
  • *
Re: ทีมไหนยังว่าง! "ขอเตะบอลด้วยคน"
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2011, 04:00:38 PM »
ขอเชิญเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ที่สนใจในกีฬาฟุตบอล

เข้ามาร่วมแจม พูดคุย แลกเปลี่ยนมิตรภาพ โดยมี ฟุตบอล เป็นศูนย์กลาง

ได้ที่ http://www.midweekfc.com

พวกเราจะเล่นกันทุกพุธ เวลา 2 ทุ่ม เป็นต้นไป

ที่สนาม 7 A Side ลาดพร้าว 80

สะดวกมาเป็นทีมก็เชิญ มาคนเดียวก็ยินดีนะครับ^^

ใครสะดวกระแหวกนี้ขอเชิญนะครับ

ขอบคุณมากครับ  2good