ต้องการหาคนหรือทีมมาเตะเพิ่ม ประกาศว่าข้าอยากเตะ

ผู้เขียน หัวข้อ: มี1ทีมอยากหากลุ่มเตะบอลครับ ย่าน รามอินทรา เกษตรนวมินทร์ ลาดพร้าว  (อ่าน 92 ครั้ง)

Noonnly4321

• นักเตะสมัครเล่น
  • *
ตอนนี้มีอยู่1ทีม แต่ไม่มีกลุ่มที่เตะด้วยได้ประจำเลยครับ 6sad เลยอยากหากลุ่มเตะครับเป็นทีมช่วงวัยรุ่นไม่ค่อยเก่งมากครับ เล่นไม่แรง มีน้ำใจนักกีฬาครับ

par_yama

• *
แคมปัส ใน ซอยเสือใหญ่ รัชดา36 แยก9-11 ทุกวันพุธ เวลา 20.00-22.00 สนใจไหมครับ ขอไอดีไลด้วยครับ

Dan

• *
มีว่าง 1 ทีม ครับ ทุกศุกร์ 19.30-21.30 สนามแกรนซอคเกอร์ โปร เลียบด่วน เกษตร นวมินทร์