ต้องการหาคนหรือทีมมาเตะเพิ่ม ประกาศว่าข้าอยากเตะ

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากหาที่เตะบอลครับ อยู่แถว แยกบางนา เล่นปีก กับพอเล่นเป็นโกล์ได้ครับ  (อ่าน 96 ครั้ง)

Paza

• นักเตะสมัครเล่น
  • *
ทำงานอยู่แถว บางนา ใกล้เซนทรัล บางนา กับแยกบางนา อยากหาสถานที่เตะบอล มีคนเดียวครับ

เล่นไม่เก่ง แต่อยากเล่นมากครับ  ตำแหน่งที่ปกติเล่นก็เป็นปีก และพอเล่นเป็นโกล์ได้ครับ

ถ้ามีจัดช่วงวัน จันทร์หรือพุธหรือศุกร์ได้ จะดีมากๆเลยครับ

ไลน์ติดต่อนะครับ ID : nazale_dth