ต้องการหาคนหรือทีมมาเตะเพิ่ม ประกาศว่าข้าอยากเตะ

ผู้เขียน หัวข้อ: สร้างทีมใหม่ เตะประจำทุกอาทิตย์เวลาดี 18:00 น. สนาม RFC รัช36 (ซอยเสือใหญ่)  (อ่าน 191 ครั้ง)

phamoo

• นักเตะสมัครเล่น
  • *
สนใจตามหัวข้อด้านบนแอดไลน์มาได้เลยครับ id : bas10439
มีทีมประมาณเตะกันอยู่แล้ว ประมาณ 3-4 ทีม ผมสร้างทีมใหม่คนอื่นไม่ค่อยว่าง
เล่นสนุกๆครับ ไม่ซีเรียสเล่นเก่งไม่เก่ง

par_yama

• *
มาเตะกันวันพุธ 20.00-22.00 สนใจไหมครับ RFC

phamoo

• *
พี่น่าจะทิ้งพวกไลน์ให้ติดต่อบ้างนะครับ เพราะไม่ได้เข้ามาบ่อยๆ55