ก๊วนบอลกันเอง
ต้องการหาคนหรือทีมมาเตะเพิ่ม ประกาศว่าข้าอยากเตะ

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนช่วยทำแบบสอบถามเพื่อการวิจัยหน่อยครับ (ชิงสร้อยคอทองคำ)  (อ่าน 178 ครั้ง)

willing.ln

• นักเตะสมัครเล่น
  • *
แบบสอบถามเพื่องานวิจัย "เพื่อการศึกษาการรับข้อมูลในกิจกรรมกีฬาและความสอดคล้องด้านบุคลิกภาพของตนเองกับการตีความด้านบุคลิกภาพต่อกีฬาฟุตบอล และกีฬาแบดมินตัน ของผู้บริโภคในประเทศไทย"

สำหรับผู้ที่มีความกรุณาช่วยในการตอบแบบสอบถามเพื่อการวิจัยครั้งนี้จะมีของสมนาคุณเป็นรางวัลให้ด้วยนะครับ (เป็นการตอบแทนการสละเวลาของพี่ๆที่ช่วยตอบแบบสอบถาม)
รายการของรางวัลและของที่ระลึกที่จะมอบเป็นของสมนาคุณแก่ผู้มีอุปการะคุณที่สละเวลาตอบแบบสอบถามเพื่อประโยชน์ของงานวิจัยในครั้งนี้
รางวัลที่ 1 (1 รางวัล)      :   สร้อยคอทองคำหนัก 1 สลึง
รางวัลที่ 2 (3 รางวัล)      :   Starbucks Card มูลค่าใบละ 800 บาท
รางวัลที่ 3 (5 รางวัล)      :   แก้วน้ำพรีเมี่ยม
ของที่ระลึก (10 รางวัล)  :   เสื้อยืดที่ระลึก

ประกาศผลผู้โชคดีวันที่ 31 กฏกดาคม พ.ศ.2561

รบกวนตอบแบบสอบถามได้ตามลิงค์นี้ได้เลยครับผม : https://goo.gl/forms/JzRg83BuGgRws2H23

สุดท้ายนี้ต้องขอขอบคุณในความกรุณาของพี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ ทุกคนนะครับสำหรับการสละเวลาเข้ามาช่วยตอบแบบสอบถามครั้งนี้

อีผี

• นักเตะสมัครเล่น
  • *
 6sad 6sad 6sad แจกจริงน่าสนใจมากเลยค่ะ

พัฒนาการของเด็ก