ก๊วนบอลกันเอง
ต้องการหาคนหรือทีมมาเตะเพิ่ม ประกาศว่าข้าอยากเตะ

ผู้เขียน หัวข้อ: หาเพื่อนเตะบอล โซน สมุทรปราการ แพรกษา ครับ  (อ่าน 385 ครั้ง)

korbphat

• นักเตะสมัครเล่น
  • *
พร้อมเตะทุกวัน จันทร์-พฤหัส หลังเวลา 18.00 ครับ
Line korbphatch
FB korbphatch Launaram
เล่นได้ทุกตำแหน่งครับ ชวนได้หมดบ้าเตะบอลมากๆครับ
พอดีพึ่งย้ายมาแถวนี้ยังไม่มีเพื่อนเตะบอลเลยครับ

Puchong

• นักเตะสมัครเล่น
  • *
Re: หาเพื่อนเตะบอล โซน สมุทรปราการ แพรกษา ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2018, 03:40:01 PM »
ผมอยู่แถวแพรกษาครับ กำลัง รวบรวมคนอยู่ ไม่ทราบได้ทีมเล่นรึยังครับ
ตอนนี้ผมได้ 5 คนแล้วครับ
idline : sintawacool