ก๊วนบอลกันเอง
ต้องการหาคนหรือทีมมาเตะเพิ่ม ประกาศว่าข้าอยากเตะ

ผู้เขียน หัวข้อ: หามิตรภาพเตะบอล ค่ำนี้ครับ.. (พุธ 14 ก.พ.61)  (อ่าน 43 ครั้ง)

chairat

• นักเตะสมัครเล่น
  • *
หามิตรภาพเตะบอล ค่ำนี้ครับ.. (พุธ 14 ก.พ.61)
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2018, 09:08:43 AM »
วันนี้ (พุธ 14 ก.พ.) กำลังหาเพื่อน พี่ น้อง ที่อยู่ย่านนนทบุรีหรือผู้ที่สนใจและสะดวกเดินทาง มาออกกำลังกายและสร้างมิตรภาพร่วมกัน ที่สนามซอคเกอร์โปร ติวานนท์ ซ.ติวานนท์ 3 (หลังบิ๊กซี ติวานนท์) เวลา 19.00 - 21.00 น.  คนขาดอยู่หลายคนเลยครับ ไม่ต้องเก่ง ไม่เน้นซีเรียส กลุ่มผมสุภาพและมีมารยาททุกคน ติดต่อด่วนที่คุณ ตั้ม...ID Line : chairatav เรียนเชิญครับผม...