ก๊วนบอลกันเอง
ต้องการหาคนหรือทีมมาเตะเพิ่ม ประกาศว่าข้าอยากเตะ

ผู้เขียน หัวข้อ: ผู้รักษาประตูมือใหม่ เพิ่งหัดเล่นบอล อยากหาทีมเล่นประจำครับ  (อ่าน 192 ครั้ง)

oSiRiuSo

• นักเตะสมัครเล่น
  • *
สวัสดีครับ ชื่ออาร์มครับ อายุ 23 ปี

เพิ่งหัดเล่นบอลสดๆ ร้อนๆ (แทบไม่มีประสบการณ์เล่นฟุตบอลนะครับ)

สมัยวัยเรียน ไม่ค่อยโอกาสได้เล่นฟุตบอล แต่ใจรักตำแหน่งนี้มากครับ 16laugh

อยากหาทีมที่ไม่ซีเรียสและพร้อมจะชี้แนะ ไว้เล่นประจำครับ (น้อมรับฟังทุกคำสอนครับ)  9try

พี่ๆ คนไหนสนใจจะชวนไปเข้าก๊วน รบกวนติดต่อ ไลน์ armiezirius นะครับ (เดินทางไปได้ใน กทม. และปริมณฑล หากอยู่ไกลมากจะพยายามไปครับ ถ้ายังมีหนทางไปได้) ขอบคุณครับ