ก๊วนบอลกันเอง
ต้องการหาคนหรือทีมมาเตะเพิ่ม ประกาศว่าข้าอยากเตะ

ผู้เขียน หัวข้อ: หาสมาชิกเตะประจำทุกวันอาทิตย์เวลา 18.00-20.00น. สนามSoccerPro เลียบด่วนรามอินทรา  (อ่าน 73 ครั้ง)

Pan420

• นักเตะสมัครเล่น
  • *
หาสมาชิกเตะประจำทุกวันอาทิตย์เวลา 18.00 - 20.00 น.

สถานที่ : สนามหญ้าเทียม Soccer Pro เลียบด่วนรามอินทรา (ซอยโยธินพัฒนา 3 แยก 8)
มาเป็นทีมหรือมาคนเดียวก็ได้ครับ
เล่นสนุก ไม่แรง เป็นกันเองครับ สลับกันเล่นได้ทุกตำแหน่งครับ
สนใจแอดไลน์มาเลยครับ ID:kittisakpant