ก๊วนบอลกันเอง
ต้องการหาคนหรือทีมมาเตะเพิ่ม ประกาศว่าข้าอยากเตะ

ผู้เขียน หัวข้อ: ไกล30กิโลผมก็จะไปเตะด้วย โปรดชวนผมด้วยคร้าบ ผมอยู่กาญจนาตะวันออกทางไปบางนา  (อ่าน 135 ครั้ง)

phoowadon

• นักเตะสมัครเล่น
  • *
    ผมกำลังหาที่เตะฟุตบอลครับ หญ้าเทียมกี่คนก็ได้ หามิตรภาพ ผมจริงใจคับ รู้จักกันแล้วไม่ลืมกันครับ   
   1 ผมอายุ 27ปี  เป็นหมอฟัน และจบกฎหมาย ชือ เบิ้ลคับ
   2 ผมสามารถขับรถไปเตะได้กับทุกคนคับถ้าคนขาดหรือต้องการคนเพิ่มในระยะไม่เกิน30 กิโล
   3 ไม่เกี่ยงค่าใช้จ่าย และเวลา
   4 ผมเล่นเพื่อทีม ออกบอลง่าย เพื่อนๆสามารถสั่งใช้งานผมได้ ผมถือประโยชน์ของทีมเป็นที่ตั้ง
   5  เล่นตำแหน่งกาบซ้ายทั้งหมด รวมทั้งเซ็นเตอร์ฮาฟ ได้
   6 อยากออกกำลังกาย เล่นเอาสนุกๆ สบายๆยิ่งชอบครับ โกรธใครไม่เป็นคับ
   ID. blephoowadon   หรือทิ้งID ไว้ให้ผมด้วยครับผมจะติดต่อไป