ก๊วนบอลกันเอง
ต้องการหาคนหรือทีมมาเตะเพิ่ม ประกาศว่าข้าอยากเตะ

ผู้เขียน หัวข้อ: ตัวคนเดียวอยากหากลุ่มเตะบอลครับ พระรามสาม สาทร  (อ่าน 202 ครั้ง)

kiwkiwj0ker

• นักเตะสมัครเล่น
  • *
อายุ 22 ส่วนสูง 165 น้ำหนัก 64
ตัวคนเดียวครับ เพื่อนๆติดงานมั่ง ไปทหารมั่งเลยไม่มีกลุ่มเตะบอลเหมือนเมื่อก่อน ไม่ได้เตะมาสามอาทิตย์แล้ว อยากเตะบอลมาก
เลยอยากหากลุ่มเตะบอลครับ แถวพระรามสาม สาทร ว่างหลัง2ทุ่มวัน จ-ส วันอาทิตย์ว่างทั้งวัน
เล่นไม่ค่อยเก่งครับ เล่นง่ายๆไม่บ้าเลี้ยง ส่วนมากจะเน้นเกมส์รับ เติมบ้างบางครั้งบางคราว พี่ๆคนไหนหาคนเข้าทีมอยู่มั่งครับ
ไปเล่นแรกๆผมจะเกร็งๆนะครับ ไม่กล้าเล่นเท่าไหร่ แต่ถ้าปรับตัวได้จะหายไปเองครับ  12shoot

BaNk SbOnEt...

• *
Re: ตัวคนเดียวอยากหากลุ่มเตะบอลครับ พระรามสาม สาทร
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2017, 10:59:59 AM »
เตะสนามฟรีมั้ย ข้างๆเดอะมอล์บางแค ผมหาคนไปเล่นด้วยอยู่ครับ
@ไลน์ banksbobet

katua2914

• *
Re: ตัวคนเดียวอยากหากลุ่มเตะบอลครับ พระรามสาม สาทร
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2017, 02:50:54 PM »
ยังรับคนเตะเพิ่มอีกสักคนไมครับ ไว้เตะบอล  line id  katua2914