ก๊วนบอลกันเอง
ต้องการหาคนหรือทีมมาเตะเพิ่ม ประกาศว่าข้าอยากเตะ

ผู้เขียน หัวข้อ: จ.นนทบุรี ใครที่ยังไม่มีทีมอย่าปล่อยเวลาให้เสียเปล่า เรามารวมก๊วนกันดีกว่า  (อ่าน 623 ครั้ง)

Soric D

• นักเตะสมัครเล่น
  • *
ผมอยู่เเถวบางใหญ่ ผมตัวคนเดียว หาที่เล่นบอลยากครับ (ขอบ่นนิดนึง 7scerm)
จะไปเเจมกับคนอื่นมันก็ได้เเค่ชั่วคราว อีกอย่าง เล่นด้วยกันครั้งเเรกยังไงก็ไม่เข้าใจกันอยู่ดี
คนไม่รู้จักกันมาเล่นบอลด้วยกันยังไงก็ไม่สนุกเท่ากับเล่นกับเพื่อนหรอกครับ (มันจะรู้สึกเกร็งๆ)
ใครที่ประสบปัญหาเดียวกัน ผมมีทางออกมาเสนอ (ยังกะขายสินค้า 16laugh)
คือ ผมอยากจะรวบรวมคนที่ยังไม่มีทีม มาสร้างทีมเตะบอลด้วยกัน
1.เพื่อสร้างมิตรภาพใหม่ๆ
2.เพื่อพัฒนาฝีเท้าเเละพัฒนาการเล่นเป็นทีม
(ข้อ2. สำคัญมากสำหรับผม ผมเล่นบอลไม่เก่ง เรียกว่ากากก็ได้ ถึงจะเป็นเเบบนั้นผมก็ยังชอบเล่นฟุตบอลอยู่ดี 9try)
คุณสมบัติคนเข้าด้วย ง่ายๆครับ
1.ขอคนที่อยู่เเถวบางใหญ่ ใกล้เคียง หรือภายในจ.นนทบุรี ก็ได้(ถ้าสะดวกเดินทาง)
2.อายุไม่สน ฝีเท้าไม่เกี่ยง เก่งก็ดีจะได้มาเเนะนำกัน ไม่เก่งก็ช่าง ใจรักเป็นพอ

ใครที่สนใจทิ้งLine Facebook หรือข้อมูลติดต่อเอาไว้นะครับ
ส่วนใครที่สนใจเเต่ไม่กล้า กลัวฝีเท้าไม่ถึง กลัวโดนด่า เรื่องนี้สบายใจได้ เพราะผมก็กากเหมือนกัน หัวอกเดียว555
เเต่ถ้าเรากลัวที่จะเล่นบอล กลัวโดนด่า เราก็จะไม่พัฒนา สุดท้ายสิ่งที่เราชอบเเต่เราไม่ได้ทำมันให้เต็มที่ บางทีอาจจะนึกเสียใจทีหลังก็ได้นะ 6sad

piyabud

• *
ฝากด้วยคนครับ เล่นไม่ค่อยเก่ง แต่ใจรัก 555  16laugh

line> thangmo_q

kwanchai wongjan

• *
ฝากด้วยคนครับ เล่นไม่ค่อยเก่ง แต่ใจรัก 555 
line  aexteen

lktoon

• *

o2zeal

• *
Facebook : Nisit Bamboo
Line id: o2zeal
ศุกร์ เสาร์จะดีมากเลยครับ 555
ผมเล่นได้ทุกตำแหน่ง แต่ไม่เก่งซักตำแหน่ง
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ 3eye 3eye 3eye

zaguraman

• *
ขอฝากตัวด้วยครับ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 19, 2017, 08:04:32 PM »
ไม่เก่งนะครับ กากมาก55
อยากออกกำลังกายครับ
ไลน์ zaguraman

เกียรติศักดิ์ เมืองสุข

• *
ผมอยากเล่นบอลแต่เล่นไม่ค่อยเก่งครับ ออกกำลังกายครับ อยู่ราชพฤก   1429pmไลคผมครับ  ลองชวนดูครับ 1smile

dome3491

• *
อายุุประมาณ 40 ครับ เล่นสนุกสนาน ออกกำลังกาย
ไอดีไลน์ : dome3491

dumphunyai

• *
เล่นด้วยคับ
ไลน์ dumphunyai 12shoot

phanlop_mai

• *
ชื่อใหม่ครับ สนใจ Lind:phanlop_mai คุยกันได้ครับ 1smile

Benzmargera

• *
หาคนเตะอยุ่เช่นกันครับ อยุ่แถวบางใหญ่ นนทบุรี ครับ ตอนนี้มี1ทีม แต่ไม่มีสนามเล่นประจำ ครับ อยากเล่นวันเสาร์ อยากหาสนามเล่นแจมประจำวันเสาร์ครับ ปล. พวกผมก้ กากๆ เช่นกัน555 แต่ชอบเล่นครับ line @benzmargera

katua2914

• *
ผมก้อหาคนเตะบอล เรียกผมได้ทุกวันเลยครับ  @Line id katua2914

Soric D

• *
 12shoot คนสนใจเยอะจัง ต้องขอโทษด้วยครับที่ติดต่อกลับช้า ช่วงนี้ผมยุ่งมาก
 เดี้ยวผมจะหาเวลาว่างติดต่อกลับครับ
(ใครที่ยังไม่มีที่เล่น อยู่บริเวณใกล้เคียงหรือสะดวกเดินทาง ถ้าสนใจก็ทิ้งข้อมูลติดต่อนะ (ขอเป็นID LINE เเล้วกันนะ) 4welcome

Eviscerator

• *
ไม่เก่งนะครับ เน้นออกกำลังกาย
อยู่คนเดียว แถวราชพฤกษ์พอดี อยากเล่น ไม่รู้จะไปเล่นที่ไหน เรียกว่าไม่เคยเล่นสนามจะดีกว่า
ถ้าไม่รังเกียจ ขอร่วมเล่นด้วยครับ Line add-->0909761820
ขอบคุณครับ